![](https://leakernews.com/wp-content/uploads/2024/03/song.webp)
![](https://leakernews.com/wp-content/uploads/2024/03/song.webp)
ล่าสุด สงกรานต์ ก็ได้โพสต์คลิปพา มายด์ ณภศศิ ตะลอนเที่ยวพร้อมทำบุญที่ คำชะโนด จ.อุดรธานี ซึ่งเจ้าตัวยังได้ลงเสียงพากษ์เองแบบจริงจัง จนคนฟังต้องขอปรบมือให้ความเก่งนี้รัวๆ อีกด้วย
งานนี้ทำเอาแฟนๆ หลายคนต่างเข้ามากดไลก์ รวมไปถึงคอมเมนต์ชื่นชมในความน่ารักของคู่นี้อย่างคับคั่ง โดยหนึ่งในนั้นได้แซวว่า “พี่สงกรานต์ดูคลั่งรักมากกกกก”
ซึ่งทาง สงกรานต์ ก็ได้ตอบกลับแบบอารมณ์ดี ด้วยการยืดอกยอมรับแบบแมนๆ ทันทีว่า “55555 ครับผม”